A1-Diary
Chào các bạn ! để cho Forum A1 tốt hơn, các bạn khi đăng kí có ji hay nhớ chia sẻ lên diễn đàn để mọi người cùng bàn luận !!! Mọi trục trặc, thắc mắc hay đóng góp các bạn nhớ pm cho mình để xử lí.....

P/s: Ai ko thấy những dòng này nhớ đi khám mắt nhé !
A1-Diary
Chào các bạn ! để cho Forum A1 tốt hơn, các bạn khi đăng kí có ji hay nhớ chia sẻ lên diễn đàn để mọi người cùng bàn luận !!! Mọi trục trặc, thắc mắc hay đóng góp các bạn nhớ pm cho mình để xử lí.....

P/s: Ai ko thấy những dòng này nhớ đi khám mắt nhé !

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» A1 găng nam xài
[Truyện cười]Cái kim luôn chỉ một chỗ Emptyby ^^___p3lun___^^ Wed Oct 31, 2012 12:52 pm

» [Truyện cười]Cái kim luôn chỉ một chỗ
[Truyện cười]Cái kim luôn chỉ một chỗ Emptyby ^^___p3lun___^^ Fri Apr 20, 2012 10:56 pm

» Khó hiểu?????????????
[Truyện cười]Cái kim luôn chỉ một chỗ Emptyby ^^___p3lun___^^ Mon Mar 19, 2012 6:50 pm

» [MV] Love you
[Truyện cười]Cái kim luôn chỉ một chỗ Emptyby ^^___p3lun___^^ Wed Feb 15, 2012 9:30 pm

» [MV] Âm Nhạc Trong Tôi (Music In Me) - 365 Band
[Truyện cười]Cái kim luôn chỉ một chỗ Emptyby ^^___p3lun___^^ Mon Feb 13, 2012 10:10 pm

» admin ui !!!! help
[Truyện cười]Cái kim luôn chỉ một chỗ Emptyby ^^___p3lun___^^ Mon Dec 05, 2011 1:17 pm

» chết vì tình
[Truyện cười]Cái kim luôn chỉ một chỗ Emptyby Khách viếng thăm Fri Nov 25, 2011 10:13 pm

» A1 điểm danh đê pà kon
[Truyện cười]Cái kim luôn chỉ một chỗ Emptyby Khách viếng thăm Sun Nov 13, 2011 9:46 pm

» Tuyển mem cho đội văn nghệ nha'
[Truyện cười]Cái kim luôn chỉ một chỗ Emptyby ^^___p3lun___^^ Sun Nov 06, 2011 8:38 pm

» Góp ý phát triển diễn đàn
[Truyện cười]Cái kim luôn chỉ một chỗ Emptyby ۞۞ Këñz ۞۞ Thu Nov 03, 2011 10:23 pm

Share | 

[Truyện cười]Cái kim luôn chỉ một chỗ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
handsomevip007
Pé Tập Yêu
Pé Tập Yêu
handsomevip007

[Truyện cười]Cái kim luôn chỉ một chỗ Empty
Bài gửiTiêu đề: [Truyện cười]Cái kim luôn chỉ một chỗ   [Truyện cười]Cái kim luôn chỉ một chỗ EmptyMon Oct 10, 2011 7:25 pm

Cái kim luôn chỉ một chỗ
Nguồn : vnexpress.net

Một cụ ông tuổi cuối thu mới sắm được một đôi giầy rất ưng ý. Vừa bước vào nhà, cụ liền khoe với cụ bà: "Này bà! Bà có nhận ra điều gì khác lạ trên người tôi không?"/ /
Cụ bà nhìn sơ rồi đáp:
- Tôi chẳng thấy gì khác lạ cả! Vẫn cái áo ông mặc từ tuần trước. Cái quần vẫn cáu bẩn như vậy!
Bực mình, cụ ông vào phòng cởi bỏ hết quần áo, đi ra hỏi bà vợ:
- Thế nào, bây giờ bà có thấy điều gì khác lạ trên người tôi chưa?
- Tôi chẳng thấy điều gì khác lạ cả! Vẫn là cái "kim đồng hồ" lúc nào cũng chỉ sáu giờ rưỡi! - Cụ bà thở dài.
Cụ ông hớn hở:
- Phải rồi! Nó chỉ sáu giờ rưỡi bởi vì nó đang nhìn xuống đôi giầy mới của tôi đây này!
Cụ bà ngẫm nghĩ rồi bỗng tươi tỉnh hẳn lên:
- Ừ nhỉ! Vậy ngày mai ông đi mua mũ mới đi!
Chiesưu tầm
http://www.a14toiyeu.net
Admin
Ông Cụ Non
Ông Cụ Non
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: [Truyện cười]Cái kim luôn chỉ một chỗ   [Truyện cười]Cái kim luôn chỉ một chỗ EmptyMon Oct 10, 2011 7:30 pm

đúng là buồn cười thật Very Happy:D
https://a1diary.forumvi.com
^^___p3lun___^^
Pé Tập Đi
Pé Tập Đi

Bài gửiTiêu đề: Re: [Truyện cười]Cái kim luôn chỉ một chỗ   [Truyện cười]Cái kim luôn chỉ một chỗ EmptyFri Apr 20, 2012 10:56 pm

là s hok hiu~?
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [Truyện cười]Cái kim luôn chỉ một chỗ   [Truyện cười]Cái kim luôn chỉ một chỗ Empty

[Truyện cười]Cái kim luôn chỉ một chỗ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» [Truyện cười]Sự học của các con
» Vì luôn có ai đó mong nhìn thấy bạn cười...
» [Truyện cười]Sợ gì mà không nhận
Trang 1 trong tổng số 1 trang