A1-Diary
Chào các bạn ! để cho Forum A1 tốt hơn, các bạn khi đăng kí có ji hay nhớ chia sẻ lên diễn đàn để mọi người cùng bàn luận !!! Mọi trục trặc, thắc mắc hay đóng góp các bạn nhớ pm cho mình để xử lí.....

P/s: Ai ko thấy những dòng này nhớ đi khám mắt nhé !
A1-Diary
Chào các bạn ! để cho Forum A1 tốt hơn, các bạn khi đăng kí có ji hay nhớ chia sẻ lên diễn đàn để mọi người cùng bàn luận !!! Mọi trục trặc, thắc mắc hay đóng góp các bạn nhớ pm cho mình để xử lí.....

P/s: Ai ko thấy những dòng này nhớ đi khám mắt nhé !

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» A1 găng nam xài
Tuyển mem cho đội văn nghệ nha' - Page 2 Emptyby ^^___p3lun___^^ Wed Oct 31, 2012 12:52 pm

» [Truyện cười]Cái kim luôn chỉ một chỗ
Tuyển mem cho đội văn nghệ nha' - Page 2 Emptyby ^^___p3lun___^^ Fri Apr 20, 2012 10:56 pm

» Khó hiểu?????????????
Tuyển mem cho đội văn nghệ nha' - Page 2 Emptyby ^^___p3lun___^^ Mon Mar 19, 2012 6:50 pm

» [MV] Love you
Tuyển mem cho đội văn nghệ nha' - Page 2 Emptyby ^^___p3lun___^^ Wed Feb 15, 2012 9:30 pm

» [MV] Âm Nhạc Trong Tôi (Music In Me) - 365 Band
Tuyển mem cho đội văn nghệ nha' - Page 2 Emptyby ^^___p3lun___^^ Mon Feb 13, 2012 10:10 pm

» admin ui !!!! help
Tuyển mem cho đội văn nghệ nha' - Page 2 Emptyby ^^___p3lun___^^ Mon Dec 05, 2011 1:17 pm

» chết vì tình
Tuyển mem cho đội văn nghệ nha' - Page 2 Emptyby Khách viếng thăm Fri Nov 25, 2011 10:13 pm

» A1 điểm danh đê pà kon
Tuyển mem cho đội văn nghệ nha' - Page 2 Emptyby Khách viếng thăm Sun Nov 13, 2011 9:46 pm

» Tuyển mem cho đội văn nghệ nha'
Tuyển mem cho đội văn nghệ nha' - Page 2 Emptyby ^^___p3lun___^^ Sun Nov 06, 2011 8:38 pm

» Góp ý phát triển diễn đàn
Tuyển mem cho đội văn nghệ nha' - Page 2 Emptyby ۞۞ Këñz ۞۞ Thu Nov 03, 2011 10:23 pm

Share | 

Tuyển mem cho đội văn nghệ nha'

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
jessica0909
Pé Tập Đi
Pé Tập Đi
jessica0909

Tuyển mem cho đội văn nghệ nha' - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Tuyển mem cho đội văn nghệ nha'   Tuyển mem cho đội văn nghệ nha' - Page 2 EmptySun Oct 16, 2011 9:54 pm

First topic message reminder :

chắc mấy mem A1 cũng bik năm nay A1 tụi mình tài năng dzậy mà bỏ lỡ cuộc thi văn nghệ nhỉ!!! bùn we' ...hic ...hic...Nên tui quyết đĩnh tuyển mem cho đội văn nghệ trước nhá, chuẩn bị cho năm sau sẽ làm một vũ thật hoành tráng,ok????
1/ Đội kịch (khoảng 15 người)
2/ Đội nhảy hiện đại ( khoảng 6 người)
3/Song ca ( tất nhiên là số chia hết cho 2 nhá)

Trước mắt là như dzậy: chỉ tiêu:
-Phải là mem A1(tất nhiện Very Happy)
-tự tin về khả năng của mình
-Các bạn nào mà có khả năng nhảy hiện đại mà ngại ngùng thì đừng lo sợ điều đó nhá, vì theo dự tính của mình thi khi các bạn lên sân khấu , các bạn sẽ đc đeo mask(mặt nạ) ,ko ai bik đâu mà sợ
Các bạn nào có hứng thú thì đăng kí tại box này và gặp mình or pạn Trí trên lớp để bik thêm chi tiết và nhận kịch bản ( nếu bạn nào đăng kí kịch) hay add nick mình nha( onl vào buôi3 tối 9h-11h)
Thks for reading !!!!
Hãy cho mọi người bik A1 là vộ địch
(thời hạn đăng kí sẽ được post sau)

Tác giảThông điệp
^^___p3lun___^^
Pé Tập Đi
Pé Tập Đi

Tuyển mem cho đội văn nghệ nha' - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tuyển mem cho đội văn nghệ nha'   Tuyển mem cho đội văn nghệ nha' - Page 2 EmptySun Nov 06, 2011 8:38 pm

۞۞ Këñz ۞۞ đã viết:
^^___p3lun___^^ đã viết:
۞۞ Këñz ۞۞ đã viết:
^^___p3lun___^^ đã viết:
đề nghị bạn Hằng đi thi đi ngen hehe
ai đây ?
hỒNG DEY^
h mới biết là hồng Smile
hihi Smile)

Tuyển mem cho đội văn nghệ nha'

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics